![Học viện Nông nghiệp Việt Nam Thông báo ngưỡng điểm nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển đại học hệ chính quy theo kết quả thi tốt nghiệp THPT](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
Tiếng Hàn Sơ cấp 3
Khi các bạn đã học xong khóa học tiếng Hàn sơ cấp 2 hoặc đã có kiến thức tương đương khóa học tiếng hàn sơ cấp 2. Thì lúc này các bạn đã có thể giao tiếp cơ bản được khá là nhiều rồi. Vậy để giao tiếp trở nên dễ dàng và thành thạo hơn lúc này các bạn cần học sâu hơn những gì mà bạn đã học tại quyển giáo trình tiếng Hàn tổng hợp sơ cấp 1.
Bạn thân mến !
Khi các bạn đã cố gắng theo học tiếng Hàn đạt đến trình độ này thì đây cũng là lúc các bạn cần nên cố gắng tiếp tục một bước nữa thôi đó chính là hoàn thành khóa học tiếng hàn sơ cấp 3. Khóa học này sẽ giúp các bạn bổ sung kiến thức cơ bản chuyên sâu hơn để các bạn có thể giao tiếp cơ bản một cách thành thạo nhất. Khóa học tiếng hàn sơ cấp 3 kéo dài 2 tháng vì vậy sẽ có những giai đoạn các bạn sẽ cảm thấy chán nản vì việc học nhưng các bạn đừng lo lắng vì khi các bạn học sang khóa học tiếng hàn sơ cấp 3 các bạn sẽ thấy sự đam mê học tiếng Hàn của mình càng ngày càng tăng cao. Điều này sẽ giúp các bạn có động lực để theo học tiếng Hàn lên các level cao hơn .
- Đối tượng học: Người đã học tiếng Hàn sơ cấp 2
- Nội dung đào tạo:
* Nội dung: Học từ bảng chữ cái đến bài 21 đến bài 30
* Giáo trình: sử dụng sách tiếng Hàn tổng hợp dành cho người Việt bao gồm bộ giáo trình và sách bài tập.
* Kết quả đạt được: Học viên được trang bị các kiến thức nâng cao với lượng từ vựng khá phong phú liên quan đến các chủ điểm như các mối quan hệ, cách chào hỏi – hỏi thăm, hứa hẹn; từ vựng liên quan đến địa điểm, mua sắm, trạng thái sự vật; các tình huống giao tiếp tại bệnh viện như cách nói về triệu chứng của bệnh, các bộ phận cơ thể, thuốc men và việc sử dụng bệnh viện – hiệu thuốc ở Hàn Quốc; từ vựng liên quan đến thư tín văn phòng, email, tín nhắn, giao tiếp qua điện thoại; từ vựng về giao thông như chỉ đường, phương tiện giao thông, cơ sở hạ tầng, tòa nhà, phương hướng di chuyển, biển báo đường của Hàn Quốc...
3 .Thời gian học: 1,5h x 30 buổi
- Lịch học Thứ 2-4-6 hoặc Thứ 3-5-Chủ nhật
- Thời gian học: Ca 1: 18:00 – 19:30 hoặc Ca 2: 19:35 – 21:05
- LIÊN TỤC KHAI GIẢNG HÀNG TUẦN
4. Học phí: 1.300.000đ
5. Ưu đãi:
- Đăng ký nhóm 5, 10, 20 người => Giảm học phí 5, 10, 20%
- Học tập với giáo viên Bản ngữ và giáo viên Việt giàu kinh nghiệm
- Miễn phí CÁC LỚP HỌC GIAO TIẾP do 100% giáo viên BẢN NGỮ giảng dạy
6. Liên hệ:
Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 024.6261.7517 (trong giờ hành chính các ngày từ thứ 2 đến thứ 6)
Thông tin du học Nhật Bản
Tuyển sinh du học Nhật Bản
Tin tức & Sự kiện
![Học viện Nông nghiệp Việt Nam Thông báo ngưỡng điểm nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển đại học hệ chính quy theo kết quả thi tốt nghiệp THPT](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
![Nguyễn Thị Hà Trang – Nữ sinh khoa Du lịch và Ngoại ngữ giành huy chương Bạc môn Giải tích tại Kỳ thi Olympic Toán học Sinh viên và Học sinh toàn quốc năm 2024](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
Nguyễn Thị Hà Trang – Nữ sinh khoa Du lịch và Ngoại ngữ giành huy chương Bạc môn Giải tích tại Kỳ thi Olympic Toán học Sinh viên và Học sinh toàn quốc năm 2024
![Vai trò của các môn Khoa học xã hội và xu thế nghề nghiệp](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
Vai trò của các môn Khoa học xã hội và xu thế nghề nghiệp
![Lê Viết Hùng Anh - Tấm gương sáng trong học tập và nghiên cứu khoa học](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
Lê Viết Hùng Anh - Tấm gương sáng trong học tập và nghiên cứu khoa học
![Công nghệ và Kinh doanh thực phẩm: Thực trạng và nhu cầu nguồn nhân lực](https://cied.edu.vn/media/cache/data/anh/HVNN-100x75.png)
Công nghệ và Kinh doanh thực phẩm: Thực trạng và nhu cầu nguồn nhân lực
Hỗ trợ trực tuyến
Ngoại ngữ Trung-Nhật-Hàn quynhtrangmoon1998@gmail.com | 0981890542 |
Ngoại ngữ Tiếng Anh |
Du học-Đào tạo Quốc tế |
Thực tập sinh Nhật Bản |